HARDWARE BAYANI
Interface | PON Interface | 1 XPON Optical interface Haɗu da ma'aunin Class B+ Sama 1.244Gbps, 2.488Gbps na ƙasa SC-UPC guda-yanayin fiber rabon rabo:1:128 Nisan watsawa 20KM |
Mai amfani Ethernet Interface | 1*10/100/1000M tattaunawa ta atomatik Cikakken/rabi yanayin duplex Saukewa: RJ45 Nisa 100m | |
Interface Power | 5V Type-C Wutar Lantarki | |
Ayyuka Ma'auni | PON Optical Parameter | Tsawon tsayi: Tx 1310nm, Rx1490nm Tx Ƙarfin gani: 0.5 + 5dBm Hankalin Rx: -27dBm Ƙarfin gani jikewa: -8dBm Nau'in Mai Haɗi: SC-UPC Fiber na gani: 9/125um fiber yanayin guda ɗaya |
Sigar watsa bayanai | Asarar Fakiti: <1*10E-12 latency: <1.5ms | |
Gateway | Yanayin na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa yana goyan bayan PPPoE / DHCP/ IP a tsaye WAN yana goyan bayan Router da Yanayin gada WAN goyon bayan Intanet LAN tana goyan bayan DHCP da IP a tsaye Taimakawa NAT da NAPT | |
Iyawar Kasuwanci | Layer 2 saurin sauya wayoyi Taimakawa VLAN TAG/UNTAG, juyawa VLAN Taimakawa iyakance saurin tushen tashar tashar jiragen ruwa Taimakawa Rarraba fifiko Taimakawa sarrafa guguwa na watsa shirye-shirye | |
Cibiyar sadarwa Gudanarwa | Yanayin Gudanarwa | Goyan bayan ITU-T G.984 OMCI, ONU na iya zama nesa Gudanarwa ta OLT Taimakawa sarrafa nesa ta hanyar Telnet ko http Gudanar da gida |
Ayyukan Gudanarwa | Kula da yanayi, Gudanar da Kanfigareshan, Gudanar da ƙararrawa, Gudanar da log | |
Mai nuna alama | Alamar LED | PWR: Ƙarfin sama ko ƙasa LOS: Matsayin Haɗin Haɗin gani PON: ONU Rajista LINK/ACT: Matsayin Haɗin Intanet na Interface |
Na zahiri Siffofin | Shell | Rubutun filastik |
Ƙarfi | Na waje 5V 1A Type-C samar da wutar lantarki Amfanin wutar lantarki: <2W (FD101HC), <2.3W(FD111HC) | |
Ƙayyadaddun Jiki | Girman Abu:92mm(L) x 21.5mm(W) x 17mm (H) Nauyin abun: 0.03kg | |
Ƙayyadaddun Muhalli | Yanayin aiki: -20 zuwa 70ºC Adana zafin jiki: -40 zuwa 85ºC Yanayin aiki: 10% zuwa 90% (Ba mai haɗawa) Zafin ajiya: 10% zuwa 90% (Ba mai haɗawa) |
BAYANI
● HTZ2046X jerin ONU mai amfani guda ɗaya an tsara shi don ONU a cikin hanyoyin FTTH daban-daban, aikace-aikacen FTTH mai ɗaukar nauyi yana ba da damar sabis na kwanan wata.
● Jerin HTZ2046X yana ɗaukar babban aiki da kwakwalwan kwamfuta masu ƙarancin amfani, kuma yana goyan bayan haɗin gwiwar CTC V2.0 da daidaitattun ma'auni na China Telecom. Tare da taimakon NGBN View NMS, zai iya samar da masu biyan kuɗi tare da ayyuka masu yawa, kuma gaba ɗaya ya dace da bukatun na'urorin FTTH masu ɗaukar kaya.
● HTZ2046X jerin an tsara shi ta ZTE chipset.
● Ƙananan girman, dace da shigarwa a lokuta daban-daban
MAI AIKI FALALAR
● Yanayin na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa yana goyan bayan PPPoE / DHCP / IP a tsaye
● Taimakawa ƙayyadaddun ƙimar tushen tashar jiragen ruwa da sarrafa bandwidth
● A yarda da ITU-T G.984 Standard Har zuwa 20KM Nisa watsawa
● Goyan bayan ɓoye bayanan, watsa shirye-shiryen rukuni, rabuwa VLAN tashar jiragen ruwa, da dai sauransu.
● Goyan bayan Ƙimar Bandwidth mai ƙarfi (DBA)
● Taimakawa IPv4 & IPv6
● Taimakawa ONU auto-ganowa / ganowar hanyar haɗin gwiwa / haɓaka nesa na software
● Taimakawa rabon VLAN da rabuwa mai amfani don guje wa guguwar watsa shirye-shirye
● Taimakawa aikin ƙararrawa na kashe wuta, mai sauƙi don gano matsalar haɗin gwiwa
● Taimakawa aikin juriya na watsa shirye-shirye
● Tsari na musamman don rigakafin rushewar tsarin don kula da tsarin barga
● Taimakawa software akan layi na haɓaka gudanarwar cibiyar sadarwar EMS bisa SNMP, dacewa don kulawa