TVS - Gajere don Diode Mai Kashe Wutar Lantarki. TV shine ƙarfin lantarki mai iyakance na'urar kariya ta wuce gona da iri a cikin nau'in diode. Lokacin da sandunan TVS guda biyu suna jujjuya girgizar ƙarfi mai ƙarfi na wucin gadi, zai iya canza babban impedance tsakanin sandunan biyu zuwa ƙananan impedance a cikin saurin 10-12 seconds, ɗaukar har zuwa kilowatts da yawa na ƙarfin haɓaka, da kuma matsawa. Wutar lantarki tsakanin sandunan biyu a ƙayyadaddun ƙima, yadda ya kamata yana kare daidaitattun abubuwan da ke cikin da'irori na lantarki daga lalacewa ta hanyar bugun bugun jini. A cikin zane na SFP Optical module.OLTkayan aiki, Ethernetcanzada sauran samfuran cibiyar sadarwa, galibi ana amfani da su azaman na'urorin kariya don kare samfura da ɗaukar wutar lantarki.
Siffofin:
(1) Saurin amsawa (1ps);
(2) Babban iko na wucin gadi;
(3) Ƙarƙashin ɗigon ruwa;
(4) Ƙananan raunin wutar lantarki (5%);
(5) Ƙarfin matsewa, da sauransu;
(6) Ƙarfin ƙarfi don jure wa hawan jini da kashe wutar lantarki.
Ana amfani da su sosai a cikin hankaliwani, sadarwa Tantancewar module, Tantancewar fiber module, sfp Tantancewar module,oltkayan aiki, Ethernetcanza, kwamfuta tsarin, sadarwa kayan aiki, AC / DC samar da wutar lantarki, mota, lantarki ballast, iyali kayan, kida (watt hour mita), RS232/422/423/485, I/O, LAN, ISDN, ADSL, USB, MP3, PDAS, GPS, CDMA, GSM, kariyar kyamarar dijital, yanayin gama gari / kariyar yanayin daban-daban RF haɗin gwiwa / IC drive karɓar kariya, dakatarwar kutsewar motsi na lantarki, shigarwar sauti / bidiyo, firikwensin / watsawa, da'irar sarrafa masana'antu, gudun ba da sanda, lambawar amo, da sauran fagage. Ta fanni, ana iya raba shi zuwa maki biyu masu zuwa:
(1) Bisa ga polarity, ana iya raba shi zuwa nau'i uku: unipolar da bipolar;
(2) Dangane da manufa: ana iya raba shi zuwa na'urori na gaba ɗaya waɗanda suka dace da da'irori daban-daban da na'urori na musamman waɗanda suka dace da kewayawa na musamman. Misali, daban-daban masu kare wutar lantarki na AC, 4-20mA masu kariya na yanzu, masu kare layin bayanai, masu kare kebul na coaxial, masu kare tarho, da sauransu;
(3) Dangane da marufi da tsarin ciki, ana iya raba shi zuwa diodes gubar axial, tsararrun TVS dual inline (wanda ya dace da kariyar layukan da yawa), nau'in faci, nau'in modular, da nau'in haɓaka mai ƙarfi.
Za a iya haɗa TVS a layi ɗaya da layi kuma ana iya amfani dashi don kashewa nan take. A ƙarƙashin yanayin aiki na yau da kullun, TVS yana gabatar da babban yanayin rashin ƙarfi ga abubuwan da aka karewa, wanda baya shafar aikin yau da kullun na layin. Lokacin da bugun bugun jini mara nauyi ya wuce rushewar wutar lantarki, TVS yana canzawa daga babban yanayin impedance zuwa ƙarancin impedance. Ana ba da ƙananan hanyar impedance don karkatar da halin yanzu da ke gudana zuwa ga abubuwan da aka karewa zuwa diode TVS, kuma ana fitar da hanzarin gaggawa ta cikin bututun TVS, yayin da daidai yake iyakance wutar lantarki zuwa matakin aminci, Lokacin da ƙarancin wutar lantarki ya ɓace, TVS. nan take ya koma babban juriya.
Abin da ke sama ɗan taƙaitaccen bayani ne na ka'idar Diode Mai Rarraba Wutar Lantarki na TVS da Halayen Aikace-aikacen TVS Tube, wanda zai iya zama nuni ga kowa da kowa. Kamfaninmu yana da ƙungiyar fasaha mai ƙarfi kuma yana iya samar da sabis na fasaha na ƙwararrun abokan ciniki. A halin yanzu, kamfaninmu yana da samfura daban-daban: masu hankaliwani, sadarwa Tantancewar module, Tantancewar fiber module, sfp Tantancewar module,oltkayan aiki, Ethernetcanzada sauran kayan aikin sadarwa. Idan kuna buƙata, kuna iya samun fahimta mai zurfi.