Don ka'idar IEEE802.11 a cikin WiFi, ana gudanar da yawancin tambayoyin bayanai, kuma an taƙaita ci gaban tarihi kamar haka. Takaitaccen bayani mai zuwa ba cikakken bayani ba ne kuma cikakken bayani, amma bayanin ka'idojin da ake amfani da su a kasuwa a halin yanzu.
IEEE 802.11, wanda aka kafa a cikin 1997, shine ma'auni na asali (2Mbit/s, watsawa a 2.4GHz). Gudun sa yana da ɗan jinkiri, wanda ke kafa tushen ka'idodin mara waya.
An ƙirƙira IEEE 802.11a a cikin 1999. An yi niyya don haɓaka Layer na zahiri (54bit/s kuma rukunin mitar shine 5GHz).
IEEE 802.11b, wanda aka ƙirƙira a cikin 1999, kari ne ga Layer na zahiri na 2.4GHz wanda 11 (11mbit/s, watsa shirye-shirye a 2.4GHz).
IEEE 802.11g, 2003, ƙarin Layer na jiki (54 mbit/s, watsa shirye-shiryen 2.4GHz).
IEEE 802.11n. Yawan watsawa ya inganta a ƙarƙashin wannan yarjejeniya. Ana ƙara ƙimar asali zuwa 72.2 mbit/s, kuma ana iya amfani da bandwidth sau biyu na 40 MHz. A lokacin, an ƙara ƙimar zuwa 150 mbit/s. Taimakawa ga fasahar shigarwa da yawa, fasaha mai yawa (MIMO). Wannan yarjejeniya tare tana haɓaka mitar mitar tsakanin 2.4GHz da 5GHz.
IEEE 802.11ac, mai yuwuwar magajin 802.11n, shine haɓaka ƙimar watsawa mafi girma. Lokacin da aka yi amfani da tashoshin tushe da yawa, ana ƙara ƙimar mara waya zuwa aƙalla 1 Gbps kuma ana ƙara ƙimar tashoshi ɗaya zuwa aƙalla 500 Mbps. Yi amfani da bandwidth mara waya mafi girma (80 Mhz-160 MHz, idan aka kwatanta da 802.11n's 40 MHz), ƙarin rafukan MIMO (har zuwa 8), da ingantaccen yanayin daidaitawa (QAM256). An ƙaddamar da ma'auni na yau da kullun a ranar 18 ga Fabrairu, 2012.
Daga cikin su, akwai yarjejeniya ta musamman. Baya ga ma'aunin IEEE na sama, wata fasaha mai suna IEEE 802.11b + tana ba da adadin watsa bayanai na 22bit/s bisa IEEE 802.11b (2.4GHz band) ta hanyar fasahar pBCC.
Abin da ke sama shine bayanin ilimin IEEE 802.11 daidaitaccen lissafin da aka kawo mukuShenzhen HDV Phoelectron Technology Co., Ltd.fatan wannan labarin zai iya taimaka muku don ƙara ilimin ku. Bayan wannan labarin idan kuna neman ingantaccen kamfanin kera kayan sadarwar fiber na gani za ku iya la'akari da sugame da mu.
Kayayyakin sadarwar da kamfanin ke samarwa sun hada da:
Module: na gani fiber modules, Ethernet modules, na gani fiber transceiver modules,SSFP Optical modules, kumaSFP Optical fibers, da dai sauransu.
ONUcategory: EPON ONU, AC ONU, fiber optic ONU, CATV ONU, GPON ONU, XPON ONU, da dai sauransu.
OLTaji: Canji a farashin OLT, Farashin GPON OLT, Farashin EPON OLT, sadarwaOLT, da dai sauransu.
Samfuran da ke sama zasu iya tallafawa yanayin cibiyar sadarwa daban-daban. Don samfuran da ke sama, ƙwararrun ƙungiyar R & D mai ƙarfi da ƙarfi an haɗa su don ba da tallafin fasaha ga abokan ciniki, kuma ƙungiyar kasuwanci mai tunani da ƙwararrun za ta iya samar da ayyuka masu inganci don tuntuɓar abokan ciniki da farko da kuma aiki daga baya.