Tare da saurin haɓakar kimiyya da fasaha, fasahar FTTH (Fiber To The Home Fiber to the Home) ta yaɗu sosai. Cibiyar sadarwar da China Telecom, China Mobile da China Unicom suka mamaye ta kammala aikin balagagge. A matsayin mai ɗaukar fiber zuwa fasahar gida, cat na gani (modem na gani) ya zama kayan aiki mai mahimmanci don gina yanayin cibiyar sadarwar gida. Katin na gani na gargajiya yana ɗaukar manyan kwakwalwan kwamfuta masu haɗaka, waɗanda ke da halayen kewayawa masu sauƙi, ƙarancin amfani da wutar lantarki, da babban abin dogaro. Tare da haɓaka yanayin amfani da hanyar sadarwa mai rikitarwa, kuliyoyi na gani na gargajiya ba sa iya biyan samarwa mutane da bukatun yau da kullun, kuma kuliyoyi masu aiki da yawa sun bayyana.
Menene cat na gani da yawa? Kamar yadda sunan ya nuna, bisa tushen asali na gyare-gyare da fasaha na ƙwararrun kuliyoyi, an ƙara jerin ayyuka, kamar sabis na ajiya na USB, sabis na VoIP (Voice over Internet Protocol based broadcast voice), CATV (Community Antenna Television) ) ayyuka, ayyukan WIFI, da sauransu.
Shenzhen Haidiwei Optoelectronics (HDV) ƙwararrun masana'anta ne naONUna gani cat kayan aiki da fasaha sadarwa kayayyaki. Kamfaninmu a halin yanzu yana siyar da na'urorin sadarwa daban-daban tare da haɗin sama da ƙasa, kamar masu ɗaukar fiber optic, masu sauya Ethernet,OLTna'urori,ONUna'urori, da sauransu. Idan kuna son ƙarin koyo game da ilimin fasahar sadarwa, da fatan za ku ji daɗin tuntuɓar kamfaninmu.
Irin wannan cat dual band na gani mai aiki da yawa na AC shine samfurin HGU (naúrar ƙofar gida) da aka ƙera a cikin hanyoyin FTTH iri-iri. Yana amfani da aikace-aikacen FTTH matakin mai ɗaukar kaya don samar da sabis na bayanai samun damar sabis na ajiya na USB, sabis na watsa muryar VoIP da sabis na CATV. Wannan samfurin cat na gani ya dogara ne akan balagagge, barga, da fasahar XPON mai tsada. Kuma yana goyan bayan sauyawa ta atomatik tsakanin hanyoyin EPON da GPON. Lokacin da aka haɗa shi zuwa EPONOLTya da GPONOLT, yana iya ganowa ta atomatik kumacanzazuwa hanyoyin EPON da GPON. Yana goyan bayan hanyoyin kewayawa da haɗakarwa kamar PPPOC/IPOE/tsayi IP, yana goyan bayan IEEE802.11b/g/n/ac (2.4G da 5GWiFi), kuma ƙimar sadarwar WiFi na iya kaiwa 1200Mbps/s. Yana da halaye na babban abin dogaro, sauƙin sarrafawa, daidaitawa mai sassauƙa, da ingantaccen ingancin sabis (QoS) tabbacin, kuma ya sadu da hanyar sadarwar fasahar gani ta China Telecom EPON damar fasahar fasaha da ITU-TG.984. Matsayin fasaha na GPON. Daidaita ga hadaddun yanayin cibiyar sadarwa mai canzawa koyaushe.