By Admin / 13 ga Agusta 20 /0Sharhi EPON fasaha mai mahimmanci 1.1 Passive Optical splitter Passive Optical splitter shine muhimmin sashi na hanyar sadarwar PON. Ayyukan mai raba gani na gani shine raba ikon gani na siginar gani guda ɗaya zuwa abubuwan da yawa. Yawanci, mai rarraba yana samun rabuwar haske daga 1:2 zuwa 1:32 ko ma ... Kara karantawa By Admin / 08 Agusta 20 /0Sharhi Menene hanyoyin shiga FTTX na tushen PON? Kwatanta hanyar FTTX na tushen PON guda biyar Hanyar sadarwar hanyar sadarwar bandwidth mai girma na yanzu ta dogara ne akan hanyar FTTX ta tushen PON. Babban al'amurran da zato da ke tattare da ƙididdigar farashi sune kamar haka: ● Farashin kayan aiki na sashin shiga (ciki har da kayan aiki daban-daban da kuma layi ... Kara karantawa By Admin / 05 Agusta 20 /0Sharhi Menene GPON? Gabatarwar fasalin fasaha na GPON Menene GPON? Fasahar GPON (Gigabit-Capable PON) ita ce sabuwar ƙarni na ƙaƙƙarfan madaidaicin damar haɗaɗɗen gani na watsa shirye-shirye bisa ma'aunin ITU-TG.984.x. Yana da fa'idodi da yawa kamar babban bandwidth, babban inganci, babban ɗaukar hoto, da wadatattun mu'amalar mai amfani. Yawancin masu aiki suna la'akari da ... Kara karantawa By Admin / 30 Jul 20 /0Sharhi Yawancin fitilu na modem fiber na gani na al'ada ne kuma matsayin siginar fitilun fiber modem haske na al'ada ne kuma ƙididdigar gazawar. Akwai fitilun sigina da yawa akan modem ɗin fiber optic, kuma zamu iya yin hukunci akan ko kayan aiki da cibiyar sadarwa sun yi kuskure ta hanyar hasken mai nuna alama. Anan akwai alamun modem na gani gama gari da ma'anarsu, da fatan za a duba cikakken gabatarwar da ke ƙasa. 1. Domin saukaka wurin... Kara karantawa By Admin / 28 Jul 20 /0Sharhi Menene hanyoyin sadarwa na gani masu aiki (AON) da m (PON)? Menene AON? AON cibiyar sadarwa ce ta gani mai aiki, galibi tana ɗaukar tsarin gine-ginen cibiyar sadarwa na aya-zuwa-maki (PTP), kuma kowane mai amfani zai iya samun keɓaɓɓen layin fiber na gani. Cibiyar sadarwa na gani mai aiki tana nufin tura na'urori masu amfani da hanyar sadarwa, masu sauyawa aggregators, kayan aiki masu aiki da sauran kayan aikin sauyawa... Kara karantawa By Admin / 23 Yuli 20 /0Sharhi Ka'idar aiki da aikace-aikacen module na gani a cikin watsawar gani A fagen sadarwa, haɗin haɗin wutar lantarki na wayoyi na ƙarfe yana da matuƙar ƙuntatawa saboda dalilai kamar kutsewar wutar lantarki, taɗi tsakanin lambobin sadarwa da asara, da farashin wayoyi. A sakamakon haka, an haifi watsawar gani. Watsawar gani yana da fa'idodin ... Kara karantawa << < A baya50515253545556Na gaba >>> Shafi na 53/76