ONU, wanda kuma aka sani da Optical Network Unit, wanda aka fi sani da Optical Cat, yana ɗaukar fasahar samun damar amfani da fiber na gani na PON tare da matsakaicin watsa fiber na gani. A halin yanzu hanya ce mai girma ta hanyar samun dama ga masu gudanar da sadarwa ta duniya, tare da fa'idodi kamar ƙarancin farashi, babban bandwidth, ƙarancin latency, kyauta mai sauƙi, da gudanarwa mai sauƙi.
EOC: Cikakken suna Ethernet Over Cable, Ana watsa bayanan Ethernet ta hanyar igiyoyin coaxial. Ya dogara ne akan fasahar samun damar ka'idar Ethernet da aka yi amfani da ita a cikin kebul na TV coaxial igiyoyi, tare da matsakaicin matsakaicin bandwidth na 100M. Hanyar shiga ce ta rediyo da talabijin. A zamanin farko, masu aikin rediyo da talabijin sun yi amfani da hanyar watsa shirye-shirye ta hanya ɗaya don aika sabis ga masu amfani don liyafar da ba ta dace ba. A cikin sauye-sauye na bidirectional na hanyoyin sadarwa na talabijin na USB, fasahar EOC ta samo asali, ta amfani da sadarwar ofishin EPON + EOC, wanda aka haɗa zuwa ƙarshen EOC mai amfani ta hanyar igiyoyi na coaxial. Saboda dalilai irin su bandwidth da ƙarancin tsada, sannu a hankali ma'aikatan rediyo da talbijin suna ɗaukar fasahar PON don watsawa, kamar Shenzhen Tianwei, wanda ya riga ya sanya igiyoyin fiber optic a cikin sabbin gine-gine.
CM: Cable Modem, cikakken sunan wanda shine Cable modem, wanda akafi sani da coaxial cat. Na'ura ce don samun damar bayanai ta hanyar coaxial na USB TV. Ita ce hanyar shiga da rediyo da talabijin ke amfani da ita. Ana amfani da tsarin gudanarwa na CMTS a ƙarshen gaba. Modem na USB yana canza siginar dijital ta sama (IP) zuwa siginar mitar rediyo ta analog (RF) don watsawa, yayin da magudanar ruwa ke canza siginar mitar rediyo ta analog (RF) zuwa siginar dijital (IP) don liyafar. Cable Modem galibi ana amfani da shi ne ta hanyar masu amfani da rediyo da talabijin (Shenzhen Tianwei CM tana da matsakaicin iyakar 100M), amma saboda dalilai kamar bandwidth da ƙarancin farashi, wannan hanyar samun damar kuma sannu a hankali ana dainawa.
ADSL: Asymmetric Digital Subscriber Line, wanda akafi sani da E-Cat, hanyar samun dama ce ta masu aiki na farko. Yana amfani da fasahar rarraba mita kuma matsakaicin watsawa shine layin tarho. Yana raba ƙananan sigina da sigina masu girma waɗanda ke watsa ta hanyar layukan tarho na yau da kullun. Fasaha ce mai saurin watsa bayanai akan layukan waya na yau da kullun. Rashin iya biyan buƙatun samun damar hanyar sadarwa mai sauri da tsada, a hankali ana maye gurbinsa da fasahar PON.
Shenzhen Haidiwei Optoelectronics ƙwararrun masana'anta ne naONUna gani cat kayan aiki da fasaha sadarwaONUOptical cat module. Kamfaninmu a halin yanzu yana siyar da kayan aikin sadarwa daban-daban tare da haɗin sama da ƙasa, kamar masu ɗaukar fiber optic, masu sauya Ethernet,OLTkayan aikin cat na gani,ONUkayan aikin cat na gani, da sauransu. Idan kuna son ƙarin koyo game da ilimin fasahar sadarwa, da fatan za ku ji daɗin tuntuɓar kamfaninmu.