VPN fasaha ce mai nisa, wanda kawai yana nufin amfani da hanyar haɗin yanar gizon jama'a (yawanci Intanet) don saita hanyar sadarwa mai zaman kanta. Misali, wata rana maigidan ya aiko maka da balaguron kasuwanci zuwa wurin da kake son shiga cibiyar sadarwa ta cikin rukunin, wannan hanyar shiga nesa ce. Ta yaya za ku iya shiga Intanet? Maganin VPN shine saita uwar garken VPN akan Intanet. Sabar VPN tana da katunan cibiyar sadarwa guda biyu, ɗaya yana haɗawa da Intanet ɗaya kuma yana haɗi zuwa cibiyar sadarwar jama'a. Bayan kun haɗa Intanet a cikin filin, nemo uwar garken VPN ta hanyar Intanet, sannan ku yi amfani da uwar garken VPN azaman babban allo don shigar da Intanet na kasuwanci. Don tabbatar da tsaro na bayanai, bayanan sadarwa tsakanin uwar garken VPN da abokin ciniki an ɓoye su. Tare da ɓoyayyen bayanai, ana iya ɗaukar bayanai a cikin aminci ta hanyar hanyar haɗin bayanan da aka keɓe, kamar dai an saita hanyar sadarwar da aka keɓe. Koyaya, a zahiri, VPN yana amfani da hanyar haɗin yanar gizo ta jama'a, don haka kawai ana iya kiran ta hanyar sadarwar sirri mai zaman kanta, wato, VPN da gaske amfani da fasahar ɓoyewa ne don ɓoye ramin sadarwar bayanai a kan hanyar sadarwar jama'a. Tare da fasahar VPN, ko masu amfani suna cikin balaguron kasuwanci ko kuma suna aiki a gida, muddin za su iya shiga Intanet, za su iya amfani da VPN don samun damar albarkatun Intanet cikin sauƙi, wanda shine dalilin da yasa ake amfani da VPN sosai a cikin kamfanoni.
Abin da ke sama shine taƙaitaccen gabatarwar fasahar samun damar nesa ta "VPN" wanda kamfaninmu ya kawo don abokan ciniki. ShenzhenHDV Phoeletron Technology Co Ltd. wani masana'anta ne wanda ya kware a kayan aikin sadarwa a matsayin manyan samfuran: olt onu, ac onu, Communication onu, fiber optic onu, catv onu, gpon onu, xpon onu, da dai sauransu, ana iya amfani da kayan aikin da ke sama zuwa rayuwa daban-daban. yanayin yanayi, kuma samfuran jerin samfuran ONU masu dacewa ana iya keɓance su gwargwadon bukatunsu. Kamfaninmu na iya ba da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru. Muna jiran ziyarar ku.