Na'urar gani na gani kayan lantarki ne da aka canza ta hoto. A magana kawai, siginar gani yana jujjuya siginar lantarki, kuma ana canza siginar lantarki zuwa sigina na gani, wanda ya haɗa da na'urar watsawa, na'urar karba, da kewayen aikin lantarki. Bisa ga ma'anarsa, muddin akwai siginar gani, za a yi amfani da tsarin na'urar gani.
Don haka menene na'urorin aikace-aikacen da iyakokin kayan aikin gani? A yau za mu gabatar muku da shi ta hanyar hoto.
1.Video mai ɗaukar hoto na gani: Gabaɗaya, 1 * 9 ana amfani da na'urori masu mahimmanci guda ɗaya, kuma wasu masu ɗaukar hoto masu mahimmanci kuma suna amfani da na'urorin gani na SFP.
2.Tsarin gani na gani: 1 * 9 da SFP na gani na gani
3.Sauya: Thecanzaza su yi amfani da GBIC, 1*9, SFP, SFP+, XFP na gani na gani da sauransu.
4.Fiber-optichanyoyin sadarwa: Ana amfani da na'urorin gani na SFP gabaɗaya.
5.Optical fiber cibiyar sadarwa katin: 1 * 9 na gani module, SFP Tantancewar module, SFP + Tantancewar module, da dai sauransu.
6.Fiber babban gudun dome: SFP Optical module
7.Base station: Na'urar da ke cikin tsarin sadarwar tafi-da-gidanka wanda ke haɗa kafaffen sashi zuwa sashin mara waya kuma ta hanyar waya ta hanyar iska. Ɗauki SFP da XFP na gani na gani
8.Tunnel lura da zirga-zirga.
Na'urori masu gani na gani suna ba da mafita mai dacewa don watsa hanyar sadarwar nesa mai nisa, kuma sune mahimman abubuwan da zasu dace da bukatun aikin gine-ginen cibiyar sadarwa na yau, wanda ba wai kawai yana ƙara sassaucin ɗaukar hoto ba, har ma yana sauƙaƙa maye gurbin abubuwan haɗin gwiwa a yayin taron. gazawar. Yitianguang Communications yana ba da kewayon na'urori masu gani da yawa waɗanda ke tallafawa ƙimar watsa daban-daban kamar SFP, SFP+, XFP, QSFP, CFP, da sauransu.